- Model: Màn hình cong Samsung LC32T550 32 inch (LC32T550FDEXXV)
- Kích thước màn hình: 32 inch, độ cong 1000R
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 75Hz (Tối đa)
- Độ phân giải: FHD (1,920 x 1,080)
- Độ sáng: 250 cd/㎡
- Độ tương phản: 3000:1 (Bình thường); Mega
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Thời gian đáp ứng: 4(GTG)
- Tín hiệu ngõ vào: Display Port; HDMI; D-Sub; Tai nghe
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 0.3 W (chế độ tắt)
- Kích thước & trọng lượng: 708.8 x 514.4 x 271.7 mm; 6.4 kg (Có chân đế)
- Phụ kiện kèm theo: Cáp nguồn 1,5m; Cáp HDMI
- Bảo hành: Chính hãng 24 Tháng
- Giao hàng: Miễn phí phạm vi nội thành TPHCM
Màn hình cong Samsung LC32T550 32 inch (LC32T550FDEXXV)