- Model: Màn hình ViewSonic VA2732-H-W màu trắng (27INCH/FHD/IPS/100Hz/HDMI/VGA)
- Kích thước màn hình: 27inch
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
- Độ sáng: 250 cd/m²
- Độ tương phản: 1,000:1 (Tĩnh); 50M:1 (Động)
- Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Thời gian đáp ứng: 1ms (GTG)
- Cổng xuất hình: 1 x VGA; 1 x HDMI 1.4
- Âm thanh: 1 x jack tai nghe 3.5 mm
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 30W (Tối đa); 28W (Bình thường); 20W (Chế độ Eco)
- Tính năng đặc biệt: Flicker-Free; Bộ lọc ánh sáng xanh
- Kích thước & trọng lượng: 615 x 458.8 x 225mm; 4.1kg
- Ngàm VESA: 100 x 100 mm