- Model: Màn hình ViewSonic VX3276-MHD-3 (32INCH/FHD/IPS/75Hz/VGA/HDMI/DP)
- Kích thước màn hình: 32inch
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 75Hz
- Độ phân giải: 1920x1080
- Độ sáng: 250 cd/m²
- Độ tương phản: 1200:1 (Tĩnh), 80M:1 (Động)
- Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Thời gian đáp ứng: 4ms (GTG)
- Cổng xuất hình: 1xHDMI 1.4, 1x VGA, 1 DisplayPort
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 40W (Tối đa), 36W (Bình thường), 26W (Chế độ Eco)
- Tính năng đặc biệt: Flicker-Free, Bộ lọc ánh sáng xanh
- Kích thước & trọng lượng: 713 x 504 x 230mm; 5.6kg
- Ngàm VESA: 100 x 100 mm